Kaset ɗin Likitan Likita

Kaset ɗin Likitan Likita

Akwai ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai na gama gari, kayan aiki, da ma'aunin ma'aunin laminated spunlace wanda ba saƙa da ya dace da kaset ɗin liƙa na likita:

abu

Babban kayan fiber: ana yawan amfani da cakuda zaruruwa na halitta (irin su zaruruwan auduga) da filayen sinadarai (kamar filayen polyester da filayen viscose). Filayen auduga suna da taushi da kuma abokantaka na fata, tare da ɗaukar danshi mai ƙarfi; Fiber polyester yana da ƙarfi mai ƙarfi kuma ba shi da sauƙin lalacewa; Zaɓuɓɓukan manne suna da kyakkyawan numfashi da kwanciyar hankali, wanda zai iya haɓaka ƙwarewar mai amfani gabaɗaya.

Kayan shafa fim: yawanci PU ko fim TPU. Suna da kyawawan abubuwan hana ruwa, numfashi, da sassauƙa, waɗanda zasu iya toshe danshi na waje da ƙwayoyin cuta yadda ya kamata, yayin da tabbatar da cewa ba a shafan mannewar manne da aka gyara ba.

nahawu

Nauyin tushen masana'anta yawanci kusan gram 40-60 a kowace murabba'in mita. Yadudduka marasa saƙa tare da ƙananan nauyi suna da laushi mafi kyau, amma ƙarfinsu na iya zama ɗan rauni; Waɗanda ke da nauyi mafi girma suna da ƙarfi mafi girma kuma suna iya jure juriyar ƙarfin magudanar ruwa, yayin da kuma suna nuna mafi kyawun ɗaukar danshi da numfashi.

Nauyin fim ɗin laminated yana da ɗan haske, gabaɗaya kusan gram 10-30 a kowace murabba'in murabba'in mita, galibi yana aiki don karewa da haɓaka mannewa, ba tare da shafar sassauci da mannewa na madaidaiciyar mannewa ba saboda kauri da yawa.

Non saƙa masana'anta launi / tsari, size, da dai sauransu za a iya musamman!

图片16
图片17
图片18