Spunlace masana'anta mara saƙa ana yin ta ta hanyar haɗa zaruruwa tare da manyan jiragen ruwa masu matsa lamba kuma yana aiki da kyau a cikin masana'antu da sassan tacewa. Tsarinsa yana da ƙarfi, ana iya sarrafa pores, kuma yana da ƙarfin ƙarfi da ƙarfin iska. Ana iya amfani da shi a cikin kayan haɗin gwiwar masana'antu, sautin sauti da zafi mai zafi. A cikin tace iska, ruwa, man inji da karafa, yana iya danne ƙazanta yadda ya kamata, kuma yana da ɗorewa, abokantaka da muhalli kuma ana amfani da shi sosai.
Spunlace ba saƙa masana'anta za a iya amfani da a hade tare da gilashin fiber polyester composite ji. Ta hanyar tsarin spunlace, an haɗa shi da haɗin gwiwa tare da haɗin gwaninta don haɓaka sassauƙa, sa juriya da kwanciyar hankali na kayan, haɓaka jin daɗin hannu da bayyanar abin da aka haɗa da ji, kuma a lokaci guda haɓaka kayan aikin injin gabaɗaya da karko. An yi amfani da shi sosai a cikin gine-gine, cikin motoci da sauran fannoni.
Spunlace masana'anta mara saƙa ana amfani da shi azaman tushen keɓewa Layer da Layer na kariya a cikin turf na wucin gadi. Yana iya raba ƙasa yadda ya kamata daga kayan bene, hana tarkace daga zubewa sama, da haɓaka kwanciyar hankali na tsarin bene. Hakanan zai iya ba da kwantar da hankali da ɗaukar girgiza, rage raunin wasanni da haɓaka ta'aziyyar amfani.
Spunlace ba saƙa masana'anta da aka yadu amfani a samar da wuta bargo da kuma tserewa tsaye saboda da halaye na high zafin jiki juriya, m harshen wuta retardancy da kyau sassauci. Zai iya ware oxygen da sauri, yana kashe tushen wuta, kuma yana da laushi a cikin rubutu don aiki mai sauƙi.
Spunlace masana'anta mara saƙa yana da santsi mai santsi da tsari mai tsauri. Ana amfani da shi azaman tushen masana'anta a cikin tsarin garken tumaki kuma yana haɗuwa da ƙarfi tare da tari, yana tabbatar da tururuwa iri ɗaya da sakamako mai girma uku. Kayan da aka gama yana da taushi don taɓawa, mai jurewa da kyau, kuma ana amfani dashi sosai a cikin kayan ado na gida, kayan aikin hannu da sauran filayen.
Spunlace ba saƙa masana'anta, tare da uniform pores da kuma m adsorption Properties, iya yadda ya kamata intercept karfe tarkace, carbon adibas da sauran ƙazanta a cikin injin tace man fetur, tabbatar da tsabta na injin man fetur da kuma inganta yi da kuma rayuwar sabis na engine. Yana da kyakkyawan juriyar mai kuma yana iya taka rawar tacewa a cikin yanayin zafi mai zafi da matsanancin yanayin injin mai.
Spunlace masana'anta mara saƙa, tare da tsarin pore ɗin sa iri ɗaya da kyakkyawan yanayin iska, yana iya tace ƙura, gashi, ƙananan ƙwayoyin cuta da sauran ƙazanta a cikin injin kwandishan da humidifiers. Hakanan za'a iya amfani da shi don shayar da ɗigon ruwa a cikin ruwan daɗaɗɗen na'urorin sanyaya iska. A lokaci guda, yana da halaye na babban ƙurar ƙurar ƙura da ƙarfi mai ƙarfi, kuma yana iya kula da tasirin tacewa na dogon lokaci.
Spunlace masana'anta mara saƙa, tare da tsarin fiber ɗin sa na musamman da aikin talla, yana taka muhimmiyar rawa wajen rigakafin ƙwayar cuta, deodorization da maganin warin magudanar ruwa. Yana iya yadda ya dace da shayar da kwayoyin wari kuma ya hana ci gaban mold. Ana iya sanya shi ta zama allon tacewa, kayan kwalliya, da sauransu kuma a sanya shi a wuraren buɗaɗɗen magudanar ruwa ko a cikin mahalli masu ɗanɗano.
Lokacin aikawa: Maris 24-2025