Kullum Kyawawa da Shafawa

Kasuwanni

Kullum Kyawawa da Shafawa

Spunlace masana'anta mara saƙa abu ne da aka saba amfani dashi a cikin masana'antar kyakkyawa. An yi shi da filaye na halitta ko zaruruwan roba ta hanyar fasahar spunlace, kuma yana da halaye irin su taushi, numfashi, da sha ruwa. A cikin filin kyau, ana amfani da shi musamman don ƙera kayayyaki irin su abin rufe fuska, masu cire kayan shafa, tawul ɗin tsaftacewa, goge goge da auduga, wanda zai iya ba wa masu amfani da kwanciyar hankali, dacewa da ƙwarewar kula da kyau. Haka kuma, saboda yanayin tsafta da muhalli, ya dace da yanayin ci gaba da buƙatun masana'antar kyan zamani.

Spunlace masana'anta da ba a saka ba ya zama kayan da aka fi so don suturar tushe ta fuskar fuska saboda kusancin fata mai laushi, babban shayar ruwa da mannewa mai ƙarfi. Zai iya dacewa da kwatankwacin fuska, da inganci da ɗauka da sakin jigon, kuma a lokaci guda, yana da kyakkyawan numfashi don kiyaye fata da jin daɗi yayin amfani da fim ɗin, guje wa mugu, kuma kayan yana da aminci da tsabta, yadda ya kamata rage haɗarin rashin lafiyan.

Spunlace ba saƙa masana'anta yana amfani da ruwa mai matsa lamba don haɗawa da siffar zaruruwa, tare da laushi mai laushi da fata mai laushi, shayar ruwa mai ƙarfi, kuma ba sauƙin kwasfa ba, yana sa ya dace sosai don yin tawul ɗin fuska. Lokacin da aka yi amfani da tawul ɗin fuska, yana iya tsaftace fuska a hankali kuma yana da alaƙa da muhalli kuma yana iya lalacewa. Yin watsi da shi bayan amfani ba zai haifar da nauyin muhalli da yawa ba. Ruwan jet ɗin da aka saba amfani da shi don tawul ɗin fuska, kayan galibin auduga ne mai tsafta ko haɗaɗɗen auduga da zaruruwan polyester, tare da nauyin gram 40-100 a kowace murabba'in mita. Ƙaƙƙarfan ƙira mai sauƙi da numfashi tare da ƙananan nauyi ya dace da tsaftacewa yau da kullum; M da m tare da babban nauyi, dace da zurfin tsaftacewa.

Yadudduka marasa saƙa suna taka muhimmiyar rawa a cikin facin kyau na hydrogel. Yana da nauyi kuma mai laushi a cikin rubutu, jin dadi kuma ba tare da jin dadin jikin waje ba lokacin da aka yi amfani da fata, kuma yana da kyakkyawan numfashi, wanda zai iya hana fata daga jin kunya da rashin jin dadi saboda tsawon lokaci. A lokaci guda kuma, masana'anta da ba a saka ba suna da ƙarfi adsorbability, wanda zai iya tabbatar da ɗaukar danshi, ƙari da gel sinadaran a cikin manna antipyretic, tabbatar da daidaituwa da ci gaba da sakin kayan aiki masu tasiri, da kuma kula da tasirin kula da fata.

TPU laminated spunlace wanda ba saƙa masana'anta ana amfani da ko'ina a cikin wucin gadi kari na gashin ido saboda taushi da fata abokantaka Properties, m breathability, da ruwa da kuma gumi resistant Properties. Layer shafi Layer iya yadda ya kamata ware m, kauce wa fusatar da fata a kusa da idanu, da kuma inganta mannewa da karko na ido facin, samar da barga goyon baya ga grafting tsari.

Lokacin da sponlace ɗin da ba saƙa da aka yi amfani da yadudduka maras saƙa akan zanen cire gashi, tsarin girman girman yana haɓaka mannewa tsakanin zaruruwa, yana mai da saman sa lebur da samun ƙarfin adsorption mai dacewa. Yana iya mannewa fata sosai kuma yana tabbatar da mannewa da kakin zuma ko kirim mai cire gashi. A lokacin aikin kawar da gashi, yana da kyau ya bi gashin gashi yayin da yake kula da sassaucin masana'anta da kuma rage lalacewa ga fata.

Lokacin da sizing spunlace ba saka masana'anta da ake amfani da ƙura cire zane, da fiber tsarin da aka inganta ta hanyar sizing tsari, wanda ya sa da zane surface da mafi alhẽri gogayya coefficient da electrostatic adsorption ikon, da kuma iya yadda ya kamata kama kananan barbashi kamar ƙura da gashi. A lokaci guda, maganin ƙira yana haɓaka juriya na lalacewa na masana'anta, yana sa ya zama ƙasa da sauƙi ga kwaya ko lalacewa bayan maimaita shafa, yana tabbatar da sakamako mai dorewa da kwanciyar hankali.

Lokacin da spunlace ba saka masana'anta da ake amfani da electrostatic adsorption zane, zai iya haifar da electrostatic effects bayan musamman jiyya saboda ta musamman fiber winding tsarin da hydrophilicity, yadda ya kamata adsorbing ƙura, gashi, da lafiya barbashi. Rubutunsa mai laushi da m ba sauƙi ba ne don zazzage saman tsaftacewa, kuma yana da kyau shayar ruwa da dorewa, za'a iya sake amfani da shi, kuma yana biyan bukatun tsaftacewa mai inganci.

Lokacin da spunlace da ba saƙa masana'anta da aka shafi takalma shafa riga, da kyau yadda ya kamata cire tabo a kan saman takalmi tare da taushi da kuma m tabawa, karfi da danshi sha da juriya, kuma ba sauki karce fata, masana'anta da sauran takalma saman kayan. A lokaci guda, yana da kyaun numfashi da sauƙin tsaftacewa, kuma ba a sauƙaƙe ko guntuwa ko da bayan amfani da maimaitawa. Sakamakon tsaftacewa yana da tsayi da tsayi, yana mai da shi kayan aiki mai mahimmanci don kayan tsaftace takalma masu kyau.

 

Lokacin amfani da spunlace ba saƙa masana'anta don kayan ado goge, saboda da santsi da m surface, babu fiber zubar da halaye, zai iya kauce wa tabo da kayan ado surface. A lokaci guda kuma, kyakkyawan ikon tallata shi zai iya cire hotunan yatsa da sauri, dattin mai, da ƙura a saman kayan ado, maido da haske na kayan ado. Bugu da ƙari, yana da sauƙi mai kyau, yana iya dacewa da sifofin kayan ado masu rikitarwa, cimma tsaftacewa duka, kuma za'a iya sake amfani da shi, tattalin arziki da muhalli.

Spunlace masana'anta ba saƙa shine ainihin kayan shafa mai jika, wanda zai iya ɗauka da sauri kuma ya kulle cikin ruwa mai yawa saboda tsarinsa mai ƙyalli da babban shayar ruwa, yana tabbatar da ɗanɗano mai dorewa na goge goge. A lokaci guda kuma, nau'in sa yana da laushi kuma yana da alaƙa da fata, tare da tausasawa kuma mara zafi tare da fata. Zaɓuɓɓukan suna haɗakar da su sosai, suna sa ya zama ƙasa da sauƙi ga kwaya da zubarwa, yana tabbatar da aminci da abin dogaro. Bugu da kari, spunlace ba saƙa masana'anta kuma yana da kyau tauri, ba shi da sauƙi lalacewa, kuma zai iya saduwa da daban-daban bukatu don shafewa da tsaftacewa.

 

Ana amfani da masana'anta mara saƙa don tsaftace safar hannu. Tare da ƙarfinsa mai ƙarfi da juriya, ba a sauƙaƙe lalacewa lokacin da ake goge tabo mai taurin kai, yana ƙara rayuwar sabis na safofin hannu. Tsarinsa mai wadata yana haɓaka ƙarfin adsorption kuma yana iya ɗaukar ƙura da ƙurar mai da sauri; A lokaci guda kuma, kayan yana da laushi da fata, yana dacewa da hannaye da kyau, kuma yana da numfashi mai kyau. Ba shi da sauƙi a shaƙewa bayan amfani na dogon lokaci, yana ba da ƙwarewar tsaftacewa mai dadi. Hakanan yana da sauƙin tsaftacewa kuma ana iya sake amfani dashi

Lokacin da spunlace ba saƙa da aka shafa guntu na mata adibas sanitary, zai iya sauri tsotse da kuma watsar da jinin haila tare da uniform fiber tsarin da kuma mai kyau ruwa watsa aiki, kunna guntu don nagarta sosai kulle a cikin ruwa. A lokaci guda, yana iya mannewa da kayan kamar polymer ruwa mai ɗaukar guduro a cikin guntu, tabbatar da kwanciyar hankali na tsari, hana ƙaura da lalacewa, kuma abu mai laushi zai iya rage juzu'i akan fata, inganta kwanciyar hankali da aminci yayin amfani. YDL Nonwovens kuma za a iya keɓance shi tare da guntu na musamman na tsafta don haɓaka fa'idodin lafiyarsa;

 

Spunlace masana'anta da ba saƙa ana amfani da su ga abin rufe fuska na hasken rana, ta yin amfani da tsarin fiber ɗin sa mai yawa don samar da shinge na zahiri, yadda ya kamata yana toshe hasken ultraviolet. Wasu samfurori suna da mafi girma UPF (UV kariya factor) bayan jiyya na musamman; A lokaci guda, kayan yana da nauyi kuma yana numfashi, wanda zai iya kula da yanayin iska mai kyau kuma ya rage kayan aiki lokacin sawa. Rubutun yana da taushi da kuma fata, yana dacewa da kwatancen fuska. Har ila yau, ba shi da sauƙi don samar da creases lokacin da aka sawa na dogon lokaci, kuma yana da tasiri biyu na kariyar rana da ta'aziyya.

Spunlace masana'anta mara saƙa ana amfani da shi a kan tef ɗin kariya ta sirri, ta amfani da taushin sa da abokantaka na fata, ƙaƙƙarfan halaye masu tauri. Ba zai iya kawai a hankali manne da fata, rage gogayya rashin jin daɗi, amma kuma kula da tsarin da kwanciyar hankali a cikin ruwa da kuma ba a sauƙi lalace. A lokaci guda, spunlace ba saƙa masana'anta yana da kyau mai hana ruwa da kuma numfashi yi, wanda ba kawai hana pool ruwa daga kai tsaye tuntubar sassa masu zaman kansu, rage hadarin kamuwa da cuta, amma kuma kula breathability da bushewa, samar da masu amfani da dadi da kuma aminci kariya.

 

Non saƙa masana'anta ne core abu na tururi ido masks, tare da sako-sako da tsari da kuma high porosity, wanda shi ne conducive zuwa iska infiltration kuma zai iya daidai sarrafa lamba yankin tsakanin dumama fakitin da iska, ci gaba da stably saki zafi; A lokaci guda, da rubutu ne taushi da kuma fata abokantaka, dace da kwane-kwane na idanu, dadi da kuma non irritating sa, kuma yana da kyau ruwa kulle da moisturizing Properties, wanda zai iya ko'ina emit dumi tururi da kuma sauke ido gajiya.

Spunlace masana'anta mara saƙa da allura mai naushi mara saƙa ana amfani da su don damfara mai zafi da facin ɗumamar mahaifa, kuma su biyun suna aiki tare. Spunlace wanda ba a saka ba yana da laushi mai laushi da fata mai laushi, mai kyau numfashi, kuma ana amfani dashi sau da yawa a matsayin shimfidar wuri don samfurori don shiga cikin fata, yana tabbatar da jin dadi yayin amfani; Allura mai naushi wanda ba saƙa ba yana aiki azaman babban Layer na waje tare da ƙarfi mai ƙarfi, juriya mai ƙarfi, da kyawawan kaddarorin nannade, wanda zai iya ɗaukar kayan dumama da ƙarfi da tsayayya da ƙarfin waje don hana zubar foda.

 


Lokacin aikawa: Agusta-22-2023